Gái Gọi Cao Cấp NÓNG BỎNG TỪNG CENTIMET_ NGỌC DOLCE_ - CÔ GÁI CHÂN DÀI - VÚ TO - MÔNG MẨY - TRYM ĐẸP - FULL SẸC VÍT

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi KIỂM ĐỊNH GG, 30/7/17.

1. Anh Nam 78

Anh Nam 78 Checker

1
    0
    1
    Vừa check song phải nói là ae tới luôn và ngay đi cho nó nóng phê pha quá rồi thì đi đi pro trong tầm giá

2. Eriskiss

Eriskiss Checker

1
    0
    1
    Tuyệt. Em xinh mà tính tình nhí nhảnh đáng yêu. Rất đáng chén.

3. Quoccuong777

Quoccuong777 Checker

1
    0
    1
    Đến hẹn lại lên vừa gặp e về giờ vẫn lâng lâng vân trang ơi chắc mai lại phải gặp e mất

4. yeulachich69

yeulachich69 Checker

3
    0
    1
    Đã gặp em 3 lần, thái độ tốt body ngon. Nay setup lần 4 gặp e

5. whynotyou

whynotyou Checker

3
    0
    1
    Mình check 2 lần rồi, vì mình ko cần dịch vụ nhiều nên thấy ưng em nó, chúc em đông khách nhé, hôm nào anh lại nghé thăm em

6. anhkdoiqua

anhkdoiqua Checker

3
    0
    1
    Nay vừa check em nó giờ mới có thời gian rp cho ae đi sau dc rõ nhé. Mặt xinh, nhiệt tình phục vụ khỏi chê, bác nào yếu cẩn thận out với màn bú liếm của em nó. Em là tín đồ của Caslot tever mà kêu em nó 69, 69 tầm 10p mỏi hết cả lưỡi mà em nó còn hỏi nữa ko anh thôi anh đầu hàng em đeo bao vào cho anh rồi chiến thôi. Phi phành phạch dc 15p thì em out trong tư thế truyền thống
    Kết luận là chim ưng và sẽ còn gặp lại

7. giả dối

giả dối Checker

3
    0
    1
    hôm nay đẹp ngày liền lên đường luôn. Nn sạnh sẽ dễ tìm đến đợi tầm 10 E đến khá nhí nhảnh dễ gần đúng với hình hàng họ đẹp SV chuẩn rất hài lòng hẹn gặp lại E. Định làm 2 nháy nhưng hôm nay bận

8. Maugai555

Maugai555 Checker

3
    0
    1
    MớiThật là tuyệt vời. Không còn gì để nói ngoài very good ra!!

9. big_bang

big_bang Checker

3
    0
    1
    Em này hợp gu với mình rồi....tối nay về đến hn anh sẽ gặp em.đợi anh nhé

10. Bjpro

Bjpro Checker

3
    0
    1
    đáng đồng tiền bát gạo các bác nên check , e check 2 lần rồi mọi thứ tuyệt vời

11. thanzam88

thanzam88 Checker

2
    0
    1
    Giá 500 ổn ấp đấy cặp mong kia ngon thế mà.

12. Giahuy198x

Giahuy198x Checker

3
    0
    1
    Lần đầu tiên gặp một em ngoan như thế này. Em rất nhiệt tình, kute nhí nhảnh. Quả thực không tiếc chút nào khi boa thêm cho em.

13. Bipro

Bipro Checker

3
    0
    1
    Đã check em này hôm qua chỉ nói một câu thôi là sướng.

14. Lee Yan

Lee Yan Checker

3
    0
    1
    Đã chén em Ngọc rất nhiều em có 1 cái Ìu điểm đó là cho vét thoải con bà mái và tiếng rên của em ấy nhất trời , con đối với các bác thế nào em ko biết chứ đối với em thì đó là OK ,

15. zaimiennui

zaimiennui Checker

3
    0
    1
    Cặp bưởi hịn khiến mình mê mẩn đến phát điên. Cảm giác như được trở về tuổi thơ một lần nữa được thoả sức bú mút hai bầu sữa. Một em rất đáng giá trong phân khúc và để lại cho mình nhiều ấn tượng tốt

16. Hungbkang

Hungbkang Checker

3
    0
    1
    Mình đi e này 2 lần, 1 lần làm 1 cái, lần 2 làm đắp bờ luôn. E này quá nhiệt tình và tình cảm ko dục dã. Sẽ gặp lại e nhiều nhìn ngoài đời đẹp hơn ảnh nhiều các bác ah.

17. cà chua

cà chua Checker

3
    0
    1
    Dáng đẹp mặt xih nè bác nào check chưa tôi thèm r đấy hehee

18. huytrongtrang

huytrongtrang Checker

3
    0
    1
    nhìn body hót đấy sẽ gặp em ngày gần nhất

19. vuminh12

vuminh12 Checker

3
    0
    1
    Đúng là 1 dâm nữ làm tình phê các ae ak,nước lôi thì nhiều lắm,vú đẹp,bướm non,chuẩn giá chuẩn người,sẽ còn gặp lại e nhiều

20. Pototok

Pototok Checker

3
    0
    1
    vừa check xong, vẫn nằm ở nhầ nghỉ.nxet ngắn gọn
    mặt xinh, vú to, mông doggy được. điểm mạnh sv chuyên nghiệp, kèn sáo phê thật. quên có khoản hôn môi cũng được. bo thêm 100k hẹn ngày tái ngộ