Gái Gọi Cao Cấp NÓNG BỎNG TỪNG CENTIMET_ NGỌC DOLCE_ - CÔ GÁI CHÂN DÀI - VÚ TO - MÔNG MẨY - TRYM ĐẸP - FULL SẸC VÍT

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi KIỂM ĐỊNH GG, 30/7/17.

1. jayker

jayker Checker

1
    0
    1
    nhìn em rất là chim ưng nhé. anh thì k cần xinh lắm đâu chỉ cần sv tốt với 3 vòng ok là quá đủ rồi(nhìn dáng là biết em xinh rồi)sẽ qua gặp em sớm thôi

2. Trai Tổ Lái

Trai Tổ Lái Checker

1
    0
    1
    Quả ngực em to bằng quả bưởi, cảm tưởng như là cắn vào phọt sữa. Em ngon quá

3. Nếu em hiểu

Nếu em hiểu Checker

1
    0
    1
    Vác chym đi chịch ngay thôi, kẻo bým em lại bay đi mất

4. Thichchennhau

Thichchennhau Checker

1
    0
    1
    đánh dấu em này cái đã.nhìn rất là ưng.nhất định sẽ check em sớm nhất có thể

5. Dâm Tà02

Dâm Tà02 Checker

1
    0
    1
    Da sáng ,dáng cao ,bướm đẹp hồng hào..dạt dào cảm xúc:D:D:D

6. mãi bên e

mãi bên e Checker

1
    0
    1
    đã check và rất hài lòng về em.xinh,người đẹp,có sức hút mà rất sang.còn vui vẻ nhiệt tình nữa

7. bạn là tiền

bạn là tiền Checker

1
    0
    1
    Ngon không cưỡng được , nghiêng mình trước nhan sắc và sự gợi dục của em. Cái mặt dâm tà kia khi nện thì chắc quằn quại lắm, cái miệng kia mút cà rem chắc lên tiên . Quả boby kia vần nhau chắc hôn mê sâu tại chỗ. Chẹp chẹp .. không thể nào chịu đựng thêm được nữa .! Cuối buổi chiều anh sẽ vật em ra , đầu óc đâu mà tập trung vào công việc nữa . !

8. biển tình

biển tình Checker

1
    0
    1
    đã check và rất hài lòng về em.xinh,người đẹp,có sức hút mà rất sang.còn vui vẻ nhiệt tình nữa
    rất cảm ơn bác đã cung cấp cho anh em 1 em hàng ngon như thế này. Chắc không riêng em mà mọi anh em khác trên đây đều cần những em hàng ngon như em hàng của bác

9. luctieu

luctieu Checker

1
    0
    1
    Nhìn dáng ngon phết nhỉ! vếu kia mà ngậm mút mới thích, đúng kiểu gái mới lớn hihi.gặp những em như này thì cứ phải dã 2 phát mới bõ hí

10. lenovo 121

lenovo 121 Checker

1
    0
    1
    Nghe các thánh khen ngợi em này mà em cứng hết cả người. Cứ tưởng tượng ra cảnh hoan lạc cùng người đẹp mà chảy hết máu cam . Xem ảnh của em nó nứng một , các thánh review nứng gấp mười. K xoạc được em này hơi phí

11. chu bá thông

chu bá thông Checker

1
    0
    1
    em này mình cũng đã check rồi
    500 chén được.mặt mũi xinh
    dáng ổn.body đẹp
    dịch vụ và thái độ tốt
    anh em yên tâm lên đường

12. phongtrầnthế

phongtrầnthế Checker

1
    0
    1
    Đẹp quá !! Nhìn e rất sáng.chúc e bình an và gặp nhiều may mắn

13. sơn tóc đỏ

sơn tóc đỏ Checker

1
    0
    1
    nhìn vú em mũm mĩm ngon quá.chấm cái đánh dấu đã. hihi

14. atennation

atennation Checker

1
    0
    1
    Hài lòng chết đi được , xác nhận đã check , thank bác thớt đã có hàng ngon

15. whynot0913

whynot0913 Checker

1
    0
    1
    Mình check 2 lần rồi, vì mình ko cần dịch vụ nhiều nên thấy ưng em nó, chúc em đông khách nhé, hôm nào anh lại nghé thăm em

16. Playkusg

Playkusg Checker

1
    0
    1
    mong một ngày sớm gặp lại em, cảm xúc dâng trào làm làm liền mấy nháy em nhé

17. Cuộc Đời

Cuộc Đời Checker

1
    0
    1
    có bác nào check e nó chưa rp lại e biêt với . ngon là chiều e cũng alo e ý luôn ạ :)

18. Hạt đậu

Hạt đậu Checker

1
    0
    1
    Vừa phịch tối qua. Em này ngon, nhẹ nhàng, sạch sẽ, bím đẹp, nói năng hiểu biết. 500k là đáng tiền, mặt có nét xinh, dễ nhìn
    service nhẹ nhàng, tình củm, rên rỉ, bím nhiều nước, càng fuck em nó càng ra nhiều nước, cứ trơn tuột kích thích vô cùng, fuck phê lòi kèn

19. hunter12345

hunter12345 Checker

1
    0
    1
    Kaka...cuối cùg cũg set đc cuộc gặp vs e nó,h dag nằm phơi trym chờ e nó đến

20. pow max

pow max Checker

1
    0
    1
    Lâu rồi không gặp em .không biết các bác thế nào chứ mình thấy em ý rất nhiệt tình với mình.không giục giã công nghiệp.lúc đang lâm trận em có điện thoại và tin nhắn nhưng em đều tắt.em có nhớ anh đẹp trai hình xăm sư tử ở ngực không.