1000K NGỌC DIỆP - MẮT TO MÔI XINH - CHÂN DÀI VÚ CĂNG - LÀM TÌNH SIÊU CHUẨN - CỰC ƯỚT ÁT - SỐ ĐO 88-60-94

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi THVU, 8/10/17.

1. THVU

THVU Business Service

10
    6
    3
    Ko còn gì để nói về độ dâm dục của e Ngọc Diệp , 2 tấm thân trần quấn lấy nhau, trong những nhịp điệu 69 quen thuộc, nước loz e ra ào ào mỗi lần lưỡi mình đá le e, những pha chọc lưỡi sâu điệu nghệ khiến tâm hôn e nó như vỡ vụn, tấm thân gầy run lên từng hồi, miệng kêu rên những tiếng ú ớ :"Anh, anh,....ớ ớ" làm máu nóng thêm sôi trào. Sau vài ba phen bị mình hạ gục bằng những màn hôn môi dưới, có vẻ e nó cũng mã hồi, nên bú liếm cặc mình cũng mãnh liệt hơn thường ngày, deep throat khiến mình cũng ngáo ra phết :)) Tiện thể có quả 69 giữ chân, tay mình bốc xôi cũng mãnh liệt ko kém, bầu vú e nó quả thật rất vừa tay, nên khi đưa thằng cu vào nhà con bướm mình bú liếm vú e nó 1 màn ra trò :D
    Cũng nói thêm với ae là e nó rất xinh xắn, tuyp mặt hotgirl luôn, nếu để bình chọn, mình sẽ đưa e vào top gái gọi hạng A+, vì từ khuôn mặt đến dáng điệu cử chỉ, đều toát lên sự cao sang, quý phái.Ngoài đời làm thục nữ, lên giường là dâm phụ. Các cụ nói cấm có sai bao giờ, e Quỳnh là người như vậy, trên giường e thể hiện quá xuất sắc độ dâm của e, bao nhiêu tư thế mà e nó chẳng chịu đổ gục, miệng cứ rên đòi nữa, đòi sướng liên hồi, mà mình thì khó thoả mãn đc e nó. Thân mời ae đến đánh gục con dâm nữ này cho mình :p:p:p

Nghệ danh: NGỌC DIỆP

Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp

Face: Xinh, mặt có nét rất tây - 8,5đ
    V1: vừa tay thôi, ko to quá nhưng cân đối với body - 8đ
    V2: Eo nhỏ, thân nhỏ, khiến mình cực kỳ nâng niu mỗi lần đóng lút cán
    V3: Mông đẹp, ko xương xẩu, tư thế nào cũng chiều đc mà ko đau bẹn
    :D:D:D
    V4: nhiều nước thôi rồi, càng tevez càng ra nước'
    Sẹc vít: tận tuỵ như người yêu, thổi kèn deep throat, tevez 69, hôn môi đá lưỡi đủ cả,

Giá: 1.000k/shot/1 lần Lên tiên cùng em nó

Khu vực hoạt động: NGUYỄN KHANG - TRẦN DUY HƯNG - QUẬN CẦU GIẤY -

SỐ ĐIỆN THOẠI : 0974.460.297

pass : Anh TÂM CHO SỐ ( yêu cầu checke đọc đúng pass )

Thời gian hoạt động: 12h00 trưa đến 24h đêm

CAM KẾT :

KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG

Chỉ định ; Anh em thích mặt xinh , tuổi teen , sành điệu thì , da trắng thịt thơm thì em nó là một sự lựa chọn hoàn hảo cho một cuộc tình qua đường
    Chống chỉ định : Anh em thích bạo dâm , đeo bi , sử dụng chất kích thích, Say xỉn... Hàng ngon thì ít mà dính mấy anh 1 lần là em đi mất, nên minh xin mấy bác để hàng ngon anh em còn sài !

Càkhoai and santhuong85 like this.
  2. bộ đội già

bộ đội già New Member

1
    0
    1
    Em dáng đẹp, da trắng, \./ còn khít lắm , ngoan, ko dục giã. Mình chỉ cần thế chứ ko cần sv quá khủng, nên rất hài lòng, mặc dù gần ca cuối em sắp nghỉ về ngủ nhưng vẫn rất ngoan. Anh phòng 202 đi lúc 22h40,đt đuôi 418 em nhé. Hẹn gặp lại, chúc em đông khách.

3. phong gấu

phong gấu New Member

1
    0
    1
    Ngọc Diêpthì tuyệt vời rồi, giong nói nhẹ nhàng cười rất rất xiteen làm tình rê nghe mê luôn v1 vừa phải, v2 đỉnh, v3, v4 quá ổn thái độ nhiệt tình mỗi tội tôi đi 3 lần mà em nó chẳng nhớ được tôi. chắc mình chẳng có gì đặc biệt cả. hy vong em nhớ anh dài dài nhé đuôi điện thoại 132 ấy.
    tb: Minh ấn tượng 2 của bưởi em nó lúc đầu sơ kêu khó chịu nhưng lúc làm em nó thik thì ưỡn hết cả nên đập vào mặt mình tê mặt luôn để trả thù kiếp khiếp chỉ nhớ lại thôi đã ngổng cả lên rồi . Hẹn gặp lại E!! A có điều kiện cưới luôn em về làm của riêng thội .hi hi

4. ất thành

ất thành New Member

1
    0
    1
    cao , mũm mũm , mặt rất xinh . Cười duyên
    Ngực không to nhưng bóp chắc
    Eo gọn gàng
    Mông khá to
    Bướm chắc là điểm mạnh nhất cửa em nó . Rất khít , bot chơi tê chim lắm .
    Service cũng có bai và nhiệt tình .
    Một em hàng ngon trong tầm gia , tình cảm , vui vẻ , thỏa mái . Sẽ còn gặp lại em . Chúc em đông k

5. hoà cuốn

hoà cuốn New Member

1
    0
    1
    m nó thật đep và tuyet vời, đã check cảm thấy rất ưng chym anh em nên check thanks bác đã share

6. ketamin b

ketamin b New Member

1
    0
    1
    Em này trông mặt rất dâm và đĩ thoã. Có cặp mông doggy cứ gọi là phành phạch. Bím thì múp míp trông rất kích thích

7. Vĩnh phúc hà

Vĩnh phúc hà New Member

1
    0
    1
    ảo diệu thật.đến ko nhận ra em nó, kute phô mai que các bác nhé
    Về khoản làm tình thì thần dâm,bú mút điên đảo,nước ướt ga giường

8. lucky luc

lucky luc New Member

1
    0
    1
    Da dẻ body thế này chịch mới đã
    Oánh dấu đặt cục gạch to tướng

9. Boydatinh1988

Boydatinh1988 New Member

1
    0
    1
    Đã check em này, nhẹ nhàng, tình cảm service tuyệt vời không giục giã chiến xong còn nằm lại ôm ấp tâm sự các kiểu.
    Khá giống trong ảnh. Em ý bảo sắp tới sẽ tập gym thì sẽ còn tuyệt hơn nữa :) Em thích tình cảm nên thấy là tuyệt, hẹn gặp lại em

10. sanyoo

sanyoo New Member

1
    0
    1
    Người chuẩn như hình cả về hình lẫn độ trắng, em ý mới cần học hỏi nhiều, ngoan ngoãn yêu chiều tình cảm, hơi đậm người chút, v1 căng cực căng cực luôn :) bj phê cẩn thận kẻo chớ...

11. guardian1380

guardian1380 New Member

1
    0
    1
    đã gặp em nó chưa cần cởi đồ đã thấy yêu cặp vú em quá rồi.hôm ti tí mà rên ra sung sướng như bị hiếp. tổng kết là kết em nó rồi các bác ah, sẽ gặp em thường xuyên đừng quên anh nhé bé

12. yeumaidothoi

yeumaidothoi New Member

1
    0
    1
    1 like cho em hẹn gặp lại em vào một ngày sớm nhất nhé

13. caavoixanh

caavoixanh New Member

1
    0
    1
    Vừa check xong . Đánh giá chung về Ngọc Diệp : 9 điểm, quá hài lòng

Phong cách: Biết trang điểm, đầu tóc thời thượng, ăn mặc rất đẹp và khiêu gợi, nước hoa xịn thơm lừng (em ý tâm sự bảo chỉ order nước hoa ở bển). Chỉ nhìn thôi đã thèm khoản này phải 9 điểm

Mặt: Khá xinh, trang điểm khéo nữa thì thành cực xinh răng trắng bóc lại có quả môi rất dâm tiện, giúp em ý BJ rất giỏi. Khoản này cho 8

Da: Trắng mịn, nhìn cửng cả thằng em, chỉ muốn lao vào mà hiếp thôi. Khoản này 9 điểm

V1: To, tròn, đầu ti nhỏ, cộng thêm da trắng nên nhìn càng quyến rũ, tuy nhiên là hàng fake nên hơi cứng. mình chấm 9

V2: Eo ót, cầm nắm sướng, 8 điểm

V3: Mông to , mẩy doggy ngon, 8 điểm

Thái độ: Nhẹ nhàng, tình cảm, chiều khách rất hài lòng, chắc chẳng mất lòng anh em nào đâu. Em ý còn mang sữa tắm riêng đi nữa, khuyến mại BCS Durex cho các anh. 9 điểm

Service: Như đã nói ở trên, em này thuộc master, ser cực đỉnh, nằm sấp nằm ngửa, liếm khắp nơi, đá cà, liếm cột, BJ kỹ thuật cực cao. Nói chung là k tả hết đc. Bj mút sướng nhất là pha ngậm trọn chiều dài con trym tận gốc và miệt mài , tốc độ cao bác nào mà yếu là trớ đấy. Mình chấm ser 9đ

14. adamlalana

adamlalana New Member

1
    0
    1
    Nghe các thánh khen ngợi em này mà em cứng hết cả người. Cứ tưởng tượng ra cảnh hoan lạc cùng người đẹp mà chảy hết máu cam . Xem ảnh của em nó nứng một , các thánh review nứng gấp mười. K xoạc được em này hơi phí

15. Chich233

Chich233 New Member

1
    0
    1
    Vừa gặp e rất ấn tượng về e từ nụ cười đến ánh mắt, ăn mặc lịch sự và đầy khiêu gợi, e rất nhẹ nhàng tình cảm, có tí đánh giá về e như sau:
    - Mặt xinh, cười duyên, ánh mắt dâm đãng
    - Body nóng bỏng hình chữ S da trắng mịn mát
    - Vú to bóp thích, có nốt ruồi son ở vú
    - Eo nhỏ hông to "thắt đáy lưng ong"
    - Mông to cong tớn hình quả lê
    - Bướm đẹp mu cao, dâm thủy nhiều
    Sevít điêu luyện nhẹ nhàng, từ tốn mơn trớn rất phê
    Chốt hạ một e gái ngoan đẹp sẽ gặp e nhiều lần nữa

16. Casper

Casper New Member

1
    0
    1
    Chào toàn thể anh em có cái review về em này :
    Phải nói em nó có gu ăn mặc bắt mặt, khuôn mặt cũng được xếp vào gu xinh sang chảnh, nhìn rất có cá tính, ngắm mãi không biết chán. Cái miệng xinh xinh lúc nào cũng chúm chím nom đáng yêu thế, Đôi mắt dâm đãng cứ liếc phát nào là tim mình xốn xang phát đó đáng yêu ko thể tả. Thêm quả body cực đẹp làm bất cứ đàn ông nào nhìn thấy em cũng muốn vật ra mà hiếp dâm. Vì nhìn thấy thân hình em là tinh trùng dồn lên não chỉ muốn lột phăng quần áo của em nó ra để mà thoả mãn dục vọng.
    Face : Mặt xinh duyên sang chảnh.
    Body : Dáng cao 1m6 nhìn khỏe khoắn, da trắng mịn màng.
    Ngực : To tròn.
    Eo : Vòng eo 56 đẹp không tì vết.
    Mông : To cong vút, chổng lên đầy gợi dục.
    Bym : Khít, co bóp nước lôi nhiều, lông lá tỉa tót rất đẹp, sạch sẽ.
    Service : Liếm ngực, liếm cà đá bi mút trứng ngậm lút cán xoáy lưỡi ôm chặt thằng bé hay chiêu co bóp âm đạo.

17. Bùi kiệm

Bùi kiệm New Member

1
    0
    1
    đã gặp em... nc vui vẻ thoải mái. nói chúng nhà nghỉ đẹp rẻ. còn làm tình thì anh em yếu sinh lý cẩn thận ra nhanh nhé... em ấy lảm thì chỉ 2 từ quá phê. chúc em đc nhiều khách... p201 1h chiều

18. tuli vanh

tuli vanh New Member

1
    0
    1
    l*n em này chơi sướng lắm các bác ạ.em chim to mà cũng chỉ trụ được có 10p thôi

19. traitrinh

traitrinh New Member

1
    0
    1
    Vừa gặp e này trưa nay. Mình Rất thích hàng của ông bánh này, đã đi chén phải chục e gà của ông ý rùi
    Tôi đã rp thì ae yên tâm mà đi chek nhé.
    Em vào phòng rất nhẹ nhàng tình cảm. Mặt xinh và nhìn rất dâm.
    SV thì quá tuyệt. Nhẹ nhàng chậm zãi, ông nào yếu thì thôi xác cmn định tăng 2 nhé. Kết cặp vú của em

20. minh xuan

minh xuan New Member

1
    1
    1
    Đa check tại ks ngõ 180 tdh
    Đúng hình mi nhon người nhỏ nhỏ nhưng khúc nào ra khúc nấy
    Face xinh teen nhìn chỉ muốn liếm láp đánh chén ngay
    V1: vừa tay
    V2: thon gọn ôm từ đằng sau phê lòi
    V3; con cơn doggy khỏi bàn
    V4: khít rịt nườca nôi ê trề
    Service: bj miệt mài bào thôi mới thôi nhưng ngậm cu vẫn còn e thẹn chắc ngậm vài anh nữa sẽ mạnh dạn hơn, môi máng đủ cả mình vét cho mắt mũi lim zim 3)) tổng kết hợp lý hẹn gặp em lần sau

Cườngcccc thích bài này.