Gái Gọi Cao Cấp MỚI MỚI _ TIỂU MÂY CÔ NGƯỜI MẪU XINH XĂN, THÂN HÌNH QUYẾN RŨ, HOTGIRL GÁI PASS

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi ISO 9001., 30/7/17.

1. ISO 9001.

ISO 9001. Business Service

51
    20
    8
    Hây, chào anh em , lâu rồi cũng không giới thiệu mấy em non tươi cho mấy anh em rồi, để anh em chờ lâu rồi... hôm nay em mới đi check về làm bộ ảnh cho 1 em max non tươi luôn nhé.

Tình hình, Năm mới sắp tới rồi mấy bác ơi, chán không tả nổi, lạnh dần rồi thế mà cũng không có được 1 em dắt vai cho đỡ cô đơn cái thời tiết xe lạnh này, thế rồi cũng không gì làm, lướt quanh zalo xem có em nào đi chơi chung không hay chỉ 1 buổi giao lưu chụp ảnh dạo cho mấy em đỡ buồn cũng ấu kề, ấy thế mà trong cái sự cố tình ấy, mình tình cờ gặp được em, em 1 cô bé tuổi độ còn non, nhưng cái vẻ xinh đẹp nhẹ nhàng ấy, thì mình nhớ mang máng đã gặp ở đâu rồi, ôi mà thôi, cái tuổi em nó đẹp quá mấy bác ạ, nụ cười tươi tắn, phút chốc buôn máy chụp em nó mà lòng như muốn tan hẳn vào cái cảm giác kì lạ khi em nó cười... Rồi cũng có cười có nói, sau hôm chụp ảnh đấy cả 2 cũng giữ liên lạc, đôi lúc lại chuyện trò... gặp nhau nhẹ nhàng, buôn ra hết những cảm giác trong lòng, phút chốc lại có cái cảm giác hạnh phúc...

Thế rồi, không có j mãi trường tồn, em cũng phải lo cho cuộc sống của bản thân, không thể nào cứ mãi lông bông được, em nói với mình muốn có 1 số vốn để bắt đầu làm ăn, muốn tự tạo dựng cho mình 1 cuộc sống riêng, ôi thân mình còn lo chưa xong thế thì kiểu nào giúp em kiếm được 1 số vốn thế này đây, lo lắng, quan tâm, an ủi rồi em cũng tự gợi ý cho mình, đôi lúc lại hỏi về 1 số việc không biết nên trả lời thế nào, để rồi em bảo em có quen 1 người biết mình, ôi zời, thế ra... ôi thôi thì cũng ngồi lại nói chuyện vs em nó và, quyết đến việc đưa em nó lên sóng để anh em cũng được em nó phục vụ cho.

Thế rồi những gì đến cũng sẽ phải đến, dẫn em nó vào 1 ks quen thuộc trên cung đường sung sướng, đưa em lên phòng, lúc vào phòng em khá ngại ngùng, nhưng đã quyết làm rồi thì cũng ngồi nói chuyện, vui vẻ chút rồi bảo em nó bắt đầu chụp 1 ít hình đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng, rồi cũng dạy cho em nó chút kĩ năng phòng thân cũng như có cái gọi là đưa anh em lên mây, anh em gặp thì nhẹ nhàng chỉ bảo nhé...

TIỂU MÂY

Năm Sản Xuất : 1997

Face : Xinh xắn Cute
    cao : 1m65
    Ngực : Bóp vừa tay , săn chắc to tròn đầu ti hồng chuẩn gái mới lớn.
    Eo : thon gọn eo như thân con ong, nhìn tướng là thấy chuẩn từng milimét rồi.
    Mông : Tròn tròn cong cong, êm mềm dễ chịu.
    Chym : Có hình ảnh thực tế , không mùi sạch sẽ , mình thì tevet hoài không thấy chán gái non có khác thơm ngon quá.

SV : hàng mới , nên kĩ năng có tí sơ sót, mong anh em nhẹ nhàng chỉ dạy thêm cho em nó, chủ yếu teen non như hàng mới phá trinh ngon khỏi tả luôn nhé.

Giá : 500k/shot

Khu Vực : trần duy hưng - Nguyễn Thị Định

SDT : 01665.733. 368

Pass : Bạn anh gaigoizalo.com

CUỐI CÙNG LÀ HÌNH ẢNH CHÂN THỰC CỦA EM NÓ TỚI ANH EM CHECKER :

minh đại and Cuong TN like this.
  2. bangkieu02

bangkieu02 New Member

2
    1
    3
    đọc thôi đã thấy ngon rồi
    hóng cái rp của các bác cho chắc ăn đã

namcongtu29 thích bài này.
  3. namcongtu29

namcongtu29 New Member

1
    0
    1
    em này ngon đấy.em thì đi rồi nhưng không biết viết repot thế nào cả
    tóm lại là ok. hàng ngon trong tầm giá 5 lít.

4. cá mập búa

cá mập búa New Member

1
    0
    1
    anh sẽ gọi em sớm.
    chúc bé đông khách

5. realfc

realfc New Member

1
    0
    1
    nhìn em xinh và teen quá.sẽ sớm lên đường gặp e;)

6. hoangtugio11

hoangtugio11 New Member

1
    0
    1
    ảnh chụp da mịn quá , nhìn chất lừ thank bác thớt

7. người đến sau

người đến sau New Member

1
    0
    1
    Hôm nay mới có cơ hội gặp em .thật sự rất vui và tuyệt vời ..anh p 202 đuôi 8891:p
    chúc em một ngày vui vẻ,và dông khách em nhé

8. minh vương102

minh vương102 New Member

1
    0
    1
    đồi núi chập chùng ngon quá , lại phải mất nước với ẻm rồi;)

9. iphone30

iphone30 New Member

1
    0
    1
    Bím đẹp quá em ơi nhìn mà đã chớ rồi k biết gặp thì phải làm thao đây ôi con bướm xinh:p

10. ngô nướng

ngô nướng New Member

1
    0
    1
    Đang lau chim để gặp e nó.hi vọng có buổi check tốt. Sẽ rp cho ae

11. traique1221

traique1221 New Member

1
    0
    1
    em này thì ngon rồi , miệng lúc nào cũng tươi cươi đi check về thoải mái đầu óc , hẹn hôm nào gặp lại em:)

12. goimuave

goimuave New Member

1
    0
    1
    yêu ngay từ quả quần chíp của em

13. Quynhnguyen96

Quynhnguyen96 New Member

1
    0
    1
    Face : 9đ - xinh, cười duyên
    Vòng 1 : 9đ - bóp vừa tay, bú mút phê vãi chưởng
    Vòng 2 : 9đ - eo thon lắm, ôm rất thích hihi
    Vòng 3 : 9đ - cong, tròn, khá chắc chắn, e out luôn trong thế doggy
    Service : 10đ - ngoan ngoãn, k giục giã, k cn, nc vui vẻ, hoà đồng
    Đánh giá tổng quan : một em đáng để nện thường xuyên
    chúc các bác một ngày đẹp trời gặp đc e nó nhé

14. Hoàng sẹo

Hoàng sẹo New Member

1
    0
    1
    Đã gặp e lần thứ hai. Cảm xúc vẫn như vậy: đam mê, sung sướng. Em luôn tươi cười và tiếng rên của em làm tôi mê mẩn. Cám ơn em...

15. Khánh Vũ

Khánh Vũ New Member

1
    0
    1
    Ko biết tiêu chí của các bác thế nào nhưng e thấy rất đáng để trải nghiệm. Đáng đồng tiền các bác nhé. Mà e Tiểu Mây có kiểu lên đỉnh hay lắm.hẹn gặp lại em nhé.

16. one more

one more New Member

1
    0
    1
    Em này rất teen. Ngoan ngoãn, v1 khủng sờ thoải mái. Sẽ còn gặp lại e nhiều lần.

17. Nam sex

Nam sex New Member

1
    0
    1
    hôm qua gọi cho em nó nhưng mà sau lại phải đi có việc. hôm nay rảnh quyết gặp bằng được em.chờ anh đến nhé.tiểu mây

18. army925

army925 New Member

1
    0
    1
    tú nữa qua gặp phát xem thế nào nghe các bác kể mà thèm quá

19. Charlie jonh

Charlie jonh New Member

1
    0
    1
    Vừa check thử em tiểu mây xong, nhận xét của mấy bác đi trước chuẩn đấy, mặt mũi không xinh nhưng rất ưa nhìn, có nét, ko xấu nhé. Người cũng đậm chứ không hẳn béo xôi thịt, chắc chắn, thái độ thoải mái, chiều khách, vòng 1 to ngon, vòng hợp với dáng người, vòng 3 to ngon nhưng chưa thử doggy, bím mu cao. Chơi xong 2 anh em nằm còn nói chuyện phiếm. Nói chung cảm thấy rất chim ưng. Lần sau sẽ thử doggy cho khoái, mà em tiểu mây rất nhiều khách quen, nằm 1 lát mà nhiều điện gọi đến, nhưng em k nghe, cứ sờ người mình khen trắng mịn đẹp hơn con gái, mãi sau mình bảo em đi làm k nta đợi về mới chịu về.

20. tình 1 đêm 88

tình 1 đêm 88 New Member

1
    0
    1
    nhìn phê nhỉ.măt xinh,da trắng.vêu to,bim đep trông muốn chịch luôn.chuc em đông khách