400K [ HÓT CỦA THÁNG ] _ BÉ VY _ THẦN DÂM NỔI LOẠN _ GÁI VÙA MẤT TRINH . SN 97 . LẦN ĐẦU LÊN SÓNG

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Quận Quận 4,7,8' bắt đầu bởi HÀNG UY TÍN, 15/9/17.

1. HÀNG UY TÍN

HÀNG UY TÍN Business Service

10
    3
    1
    Lần đầu tiên gửi đến ae GHMN lời chúc sức khỏe để chim càng vươn dài phục vụ sự nghiệp checker của anh em

Sau đây mình xin gửi đến toàn thể anh em 1 em gái sn 97 vừa mới bị bóc tem cách đây gần 1 tháng, mình là người trực tiếp bóc tem em nó nên rất rõ điều này. Có lẽ do mải chạy theo tiếng gọi mãnh lực của đồng tiền nên em nó cũng nhờ mình đưa lên đây để được phục vụ toàn thể anh em. Em nó có 1 cơ thể non xanh mơn mởn, mang đúng dáng dấp của 1 gái non chưa vướng bận vào mùi đời.

Xin phép toàn thể anh em được vào phần đánh giá luôn vì em nó lần đầu tiên xuất hiện nên cũng chưa có 1 report nào:

Nghệ Danh: CÚN VY

Năm SX: 1997

Khuôn mặt: Mặt mộc chưa trang điểm, còn giữ nguyên mùi vị của gái mới lớn, ko son phấn lòe loẹt
    Ngực: To tròn, căng phồng, bóp cực chắc tay đậm chất gái teen
    Eo: Hợp so với dáng
    Mông: to tròn, nảy đen đét, dogy sướng
    Bím: 1 đường kẻ, ko có chút cà vạt vì ko được cọ sát nhiều, nước nôi kích thích dầm dề
    Service: Có lẽ em nó mới đi làm, nên service còn yếu, nhưng được cái là tiếp thu học hỏi, aem thích gi là chiều đó . vì vậy anh em nào đi thì cố gắng hướng dẫn em nó vậy nhé

Số ĐT: 0906 .387. 002

Pass: Bạn Anh CHUẨN

Khu vực LÀM VIỆC :Trung sơn -Bình Chánh - Quận 8

CAM KẾT HÀNG CHUẨN KHÔNG TRÁO HÀNG

Giá: 400k/1shot / 30p

cuối cùng là hình ảnh : dài dòng chi anh em đọc thêm mệt , đảm bảo anh em ko nghiện về đây chửi vào mặt mình nhé :

2. trốn thuế

trốn thuế New Member

3
    0
    1
    Report cho các bác thông tin rõ ràng:
    Face: có thể gọi là xinh (có nét duyên )
    Chiều cao khoảng 1m59 -> 1m62
    Da trắng, mát mịn. Dáng người cao chân dài.
    V1: Y như trong hình (to và chắc ko nhão)
    V2: Nhỏ bụng phẳng lỳ
    V3: To mẩy cong bóp chắc tay
    V4: Không cà vạt nước non đầy đủ
    Service : ngoan ngoãn dễ bảo chiều khách, hôn ti, bóp vếu thoải mái, sờ bím ko móc.em nó đau

3. chuyengianen

chuyengianen New Member

2
    0
    1
    Check song thấy trời muốn mưa chạy về quán cafe ngồi rp cho anh em . Chân tay còn run run với em .
    Em này dáng cao, eo ót đẹp . Mặt dâm , ngực giữ hàng , bóp mút thoả mái . Mông khá to doggy phê , bím hồng hào khít . Nước lôi khá ổn . SV của em này cũng ok , mút mát nhiệt tình . Chúc em đông k , sẽ gặp lại em .

4. maioben

maioben New Member

2
    0
    1
    Vừa gặp em nó xong .nói chung về mặt bằng cũng như cơ sở hạ tầng thì tầm giá này quá ổn .quan trọng là thái độ tốt .giờ giấc ko dục..rất ưng chim.
    Còn dịp sẽ gặp lại em

5. tongphu

tongphu New Member

2
    0
    1
    Chưa có thời gian check, nhìn bím em này thích thật.

6. changngoc112

changngoc112 New Member

2
    1
    1
    ngực mông đầy đủ , chiều sét kèo với em luôn:D:D

7. trai ot nho.

trai ot nho. New Member

6
    0
    1
    Co gan tranh thu co thoi gian de gap em.hen gap em som thoi.

8. hoangvu1996

hoangvu1996 New Member

1
    0
    1
    cho em hỏi ẻm làm lúc mấy h ???

9. Nhi Hong Vien

Nhi Hong Vien New Member

11
    0
    1
    Nhìn em ấy đep không thể nào diễn tả