Gái Gọi Cao Cấp [ HÀNG NEW 2018 ] NGỌC HÂN => THÂN HÌNH QUYẾN RŨ , LÀM TÌNH DÂM ĐÃNG, THẦN DÂM 2017 A

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi ISO 9001., 30/7/17.

1. long conn

long conn Checker

1
    0
    1
    Vừa check chiều nay ngõ 180 TDH.quá ngon trong tầm giá.sẽ gặp lại.

2. quanvantruong

quanvantruong Checker

1
    0
    1
    da check em <3 em có quả mắt thả thính .. em cho tôi nhiều cảm giác lần đầu... nhất định sẽ đi lại

3. Bé tập xoạc

Bé tập xoạc Checker

1
    0
    1
    Đã check lại em này P401 chiều hôm qua, lần trước ngon rồi lần này còn ngon hơn lần trước

4. Mr_Dev

Mr_Dev Checker

1
    0
    1
    Ngon.. Đang nằm với em:p:p, ưu điểm lớn nhất là nhiệt tình, ngoan, bảo gì làm đấy.. Ngực đẹp.. Nói chung là ok..

5. Thangxauzai

Thangxauzai Checker

1
    0
    1
    Vừa chekr tối nay xong có rp cho các ae như sau .mình vừa lên phòng 5" thì em no co mặt ,sv thì khỏi phải nói chuẩn .nói chung qúa ôn với tầm giá lo đòi hỏi gì hơn ,hẹn gặp em sớm , a phòng 302 nhé

6. tico1985

tico1985 Checker

1
    0
    1
    Hàng tình cảm, thích ôm ấp tâm sự, body lại đúng gu em thích nữa, sẽ còn gặp em nhiều nhiều, chúc e đông khách!

7. Bad Guy!

Bad Guy! Checker

2
    0
    1
    Chủ thớt cho hỏi cái sân bay trong hình là ở đâu(địa chỉ) mà đẹp thế. Giá rổ dư lào để mục sở thị phát.
    Thanks chủ thớt!

8. trai check

trai check Checker

1
    0
    1
    mát trời muốn úp mặt vào sông quê quá

9. thắng cô hồn

thắng cô hồn Checker

3
    0
    1
    Nện lại e lần 2 thấy Ưng Trym hơn lần 1 có tí review trả bài e
    - Mặt xjnh duyên mặn mà dâm đãng, thít nhìn e nó cười mắt liếc liếc nhìn duyên dâm vãi
    - Cao 1m60 da trắng mịn mát, trắng hơn lần đầu gặp hôm gặp e mặc váy xanh nhìn sang choảnh lịch sự nhưng lại rất khiêu gợi kích thích
    - Zú to, đầu ti, quầng ti trắng trẻo
    - Eo con kiến ko có tí mỡ
    - Mông to háng rộng, bướm khít và bót (khít hơn lần đầu gặp méo hỉu sao ) bướm nhìu nước trắng trẻo sạch sẽ tevét rất thít ,
    - Phục vụ nhẹ nhàng thân thiện, tình củm, nói chuyện dí dủm. BJ, HJ, liếm ti nhẹ nhàng đê mê tê cứng cả người
    Kết luận: hàng ngon trong phân khúc sẽ gặp lại e lần 3

10. đàn bà cũ

đàn bà cũ Checker

3
    0
    1
    Sexy lady quá , thèm gặp e lắm rồi

11. thế hiển

thế hiển Checker

3
    0
    1
    em này thích bú bướm , hôm mình bú em ấy 2 lần cả 2 lần em nó đều ra , hệ gái này nhiệt khỏe anh em nên chuẩn bị tinh thần

12. tuấn xe

tuấn xe Checker

3
    0
    1
    Đánh giá sơ bộ:
    V1:8 đ
    V2:9 đ(chuẩn như lê duẩn)
    V3:doogy cứ goib là phành phạch(7.5 đ)
    Dịch vụ:cái này mình chấm điểm e nó cao nhất (9,5 đ) nói thật a e em nó là sự lựa chọn số 1 trong phân khúc này
    Sẽ còn gặp lại nhiều lần

13. kiên phan

kiên phan Checker

3
    0
    1
    Nhìn em mà khó chịu quá ..... hqua ng yêu vắt kiệt sức rồi mà vẫn ntin em

14. trung quân132

trung quân132 Checker

3
    0
    1
    Đã check. Hàng ngon. Chuẩn. Thái độ tốt. Sẽ còn gặp lại:)
    Chúc em đông khách nhé.!

15. Biểu Ca

Biểu Ca Checker

3
    0
    1
    da trắng mặt ổn, kết nhất quả vú to với màn kẹp chim bằng vứo_O

16. nidalee xanh

nidalee xanh Checker

3
    0
    1
    này tôi đi nhiều lần rồi. Rất ngoan và dễ bảo, dịch vụ có thế nào thì làm như vậy.rất thích

17. Megai6102

Megai6102 Checker

3
    0
    1
    Gặp em lúc 9h tối qua . Rất vui vì đc gặp em, em rất ngọt ngào và tình cảm, ko giục giã. A sẽ gặp lại em sớm. Chúc em đông khách.

18. tommyh

tommyh Checker

3
    0
    1
    nói chung rất ngoan.xinh xắn.phục vụ thì k chê vào đâu đc.thực sự là rất đáng đồng tiền bát gạo <3

19. thợ rèn

thợ rèn Checker

3
    0
    1
    phục vụ rất nhiệt tình . mặt xinh đặc biệt là rất ấn tượng nụ cười , rất duyên

20. canhcoca

canhcoca Checker

3
    0
    1
    E này rất ổn. Ae cứ yên tâm check. Mình gặp e nó tối qua. Hơi bất ngờ là cái bym của em nó tuyệt đẹp. Thổi kèn có tâm, nhiệt tình rất đáng check 9đ.