Gái Gọi Cao Cấp [ HÀNG NEW 2018 ] NGỌC HÂN => THÂN HÌNH QUYẾN RŨ , LÀM TÌNH DÂM ĐÃNG, THẦN DÂM 2017 A

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi ISO 9001., 30/7/17.

1. Vophong87

Vophong87 New Member

1
    0
    1
    Qua đã check Ngọc Hân có ít rp về cho ae
    Mặt : Khá ưa nhìn và duyên
    V1,V2 :Như ảnh
    V3 : To chịch doggy êm ái rất phê
    V4 : Bím khá khít , nước nôi đầy đủ
    Thái độ : Ngoan , nghe lời , hợp tác với mình mọi tư thế . Đánh giá chung là khá tốt , sẽ còn quay lại với em

2. KBinZ

KBinZ New Member

1
    0
    1
    Nay đi xoạc em Ngọc Hân , tranh thủ report lại cho anh em . Lấy số em từ Gaigoizalo, nhân lúc nghỉ trưa qua check thử xem sao. Lấy phòng nhắn em tầm 10p sau đã thấy đến. Bước vào cái mình bất ngờ luôn, nhìn đã muốn lột hết ra ngấu nghiến bên trong. Nhìn em ý thật là sang đôi môi rất gợi cảm. Body em nó quá đẹp đồng hồ cát mông nở eo thon chân thẳng. Em mặc chiếc váy xanh càng tôn dáng em hơn, khi chiếc váy được trút bỏ ra con tim mình như ngừng đập. Da dẻ mịn màng mát mẻ, ngưc to, eo con kiến kết hợp với cặp mông bá đạo ( mông này doggy cứ gọi là quên sầu ).

3. tinhtinh9069

tinhtinh9069 New Member

1
    0
    1
    nhìn cũng ngon, sẽ check trong tuần tới

4. gió buốt chym

gió buốt chym New Member

1
    0
    1
    cũng lâu rồi không ghé qua thăm sò lông của em.công việc về nhất định sẽ gặp em.hôm nay chỗ anh mưa gió nhớ nhà nhớ cả em nữa. hihi

5. Chechgaigoi

Chechgaigoi New Member

1
    0
    1
    Nhìn ngon mà các bác khen quá ,nhưng tiếc là hum nay đang bận chịch e này ,mai xẽ qua set kèo với e

6. Onizukasama

Onizukasama New Member

1
    0
    1
    Nhìn body đẹp sv tốt nhiệt tình mặt râm và hay cười chơi song em nó còn nằm ôm mình nói chuyên tình cảm như gâu luôn hẹn gặp lại anh p 402

7. cường Ngố

cường Ngố New Member

1
    0
    1
    Vừa xoạc vs e ngõ 180 trần duy hưng
    Phòng phiếc cũng ok 100/2h
    Mặt: cá tính,duyên hay cười kiểu xinh kiểu teen girl
    Dáng:mình dây (k phù hợp vs ae thích xôi thịt) cũng khá ổn
    V1:cảm giác cầm nắm thì đã tay
    V2: thon gọn ko mỡ là 1 điểm cộng
    V3; mông hình quả táo,doggy tạm được
    V4: khít, tuy nhiên hơi ít nước,mình check ít khi vét nên cũng khó tả mùi vị :eek:
    Sểvice: Bj, Hj bài bản xong còn thiếu vài chiêu nhưng vs mức giổ giá là ok rồi. Hôn môi có nhưng k kiểu cháo lưỡi xoắn xít tít mù. Tình cảm,hay cười duyên, hợp tác mọi tư thế.
    Túm váy lại : vs 500k là ổn để xoạc cùng e.

8. giang0912

giang0912 New Member

1
    0
    1
    Hqua check e tại NN hg, thật sự cảm thấy khá hài lòng, tuy ko full sẻrvice nhưng thái độ niềm nở cộng kỹ thuật hj bj vô cùng chuyên nghiệp cũng đủ làm mình tê chim. Phải nói khá lâu minh mới gặp đc 1 em mặt xinh và sang như vậy, , sau cuộc mây mưa e nó bonus thêm nụ hôn quá ư ngọt ngào, làm tới bh ngồi làm vc mà vẫn còn nhớ mãi. Nhớ a cận p401 nhé Hân

9. meiduishou

meiduishou New Member

1
    0
    1
    đã chén em, nhận xét chung mặt nhìn ưa nhìn duyên,, phục vụ tốt, nhiệt tình kết nhất quả ngực em nó qua to và cứng mút phê lòi

10. BananaBlue

BananaBlue New Member

1
    0
    1
    Hàng múp đúng gu rùi. Lưu số để gặp e.

11. demtrangtinh

demtrangtinh New Member

1
    0
    1
    chúc Ngọc Hân đông khách em nhé. gặp em một lần kết lắm

12. baoquan85

baoquan85 New Member

1
    0
    1
    mình thấy em này xứng đáng 500k mà mình cũng chẳng đại gia gì nhưng lần nào đi check em này cũng tip thêm cho em nó 1-200k vì thái độ phục vụ tốt. Thích nhất vòng 1 của em nó to khủng nhưng rất chắc chắn

13. thanlieng

thanlieng New Member

1
    0
    1
    Vừa check xong. Good good sẽ gặp lại em

14. fantasio

fantasio New Member

1
    0
    1
    đã chén e nó, vú chắc (vú thật chất hàng top trong phân khúc 500k tôi đã chén), thái độ nhiệt, người cao dóng dài, đặc biệt quả bím khít như bím gái 15, tevet bú liếm nói chuyện nhẹ nhàng,dự còn check lại nhiều

15. rocket1h

rocket1h New Member

1
    0
    1
    Em này thì có võ
    điểm nhấn là rất ngoan, nói chuyện rất hay, thật thà
    người rất đep quả V1 thì khỏi phải chê, hàng thật 100%
    V3 chơi khít và nước thì ok, nói chung đi e 3 lần nhưng chưa 1 lần bị công nghiệp
    có lần gần đây nhất thì bánh giục e nó quá làm mình cứ vội vã, mà đã vội thì lại lâu ra, để nguyên thì 10-15p nhưng tại mất tập trung nên tầm 30p vẫn chưa ra

16. iphone6+

iphone6+ New Member

1
    0
    1
    dù chưa gặp 1 lần nhưng dáng nhìn rất quen, hình như đã xượt qua nhau ở nn HG rồi thì phải

17. lãng tử 3x

lãng tử 3x New Member

1
    0
    1
    Đã đi e nó nói chung là ổn..kỹ năng hôn hít ,bú liếm ,kèn sáo tốt .koa dịp mình sẽ sớm gặp lại e nó

18. Cuongmanh

Cuongmanh New Member

1
    0
    1
    Non ngon quá, check thử cái nào.anh lên đường đến với em đây

19. doibuon12

doibuon12 New Member

1
    0
    1
    Đã tranh thủ gặp em. Đánh giá sơ bộ nhe sau:
    - Face: ưa nhìn.xinh xắn.
    - SV: đầy đủ các công đoạn và đủ các mục. Mình đến đã tự tắm rửa sạch sẽ nên ko tận hưởng cảm giác tắm chung với e ntn.
    - Body: thích ngắm e mặc quần áo hơn. Nhìn khá sành điệu. Eo + Mông + Vếu dùng đc. Bim thơm tho tevest ngọt nước.
    Nói chung gặp để thỏa chí tò mò. Nếu e lên bộ ảnh mới đep có thể sẽ gặp lại e.

20. ngocson12

ngocson12 New Member

1
    0
    1
    Em chụp bộ ảnh nhìn tươi ra phết. Đã lưu số, hẹn sớm gặp em.