Gái Gọi Cao Cấp [ HÀNG NEW 2018 ] NGỌC HÂN => THÂN HÌNH QUYẾN RŨ , LÀM TÌNH DÂM ĐÃNG, THẦN DÂM 2017 A

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi ISO 9001., 30/7/17.

1. ISO 9001.

ISO 9001. Business Service

51
    20
    8
    Trước khi vào vào bài kí sự hôm nay mình mạn phép hỏi các bác trong box vip 1 câu là trong thời gian ngắn vậy mà mình trình làng toàn các em đẹp và làm tình đỉnh cao các bác tốn tiền hao sức liên tục vậy các bác có trách em không vậy . . Nếu các bác thấy em làm các bác cứ phải móc ví các em quá ngon thì báo em để em tạm dừng đưa lên sóng vì cái kho hàng em mới phát hiện còn 1 serie các em đẹp ở đẳng cấp còn cao hơn nữa ạ ..

Và vấn đều chính của ngày hôm nay sẽ là Ngọc Hân một hotgirl sở hữu khuôn mặt cực xinh cùng 1 body phải nói hoàn hảo từ vếu đến mông rồi xuống luôn khu vực quan trọng nhất đều sở hữu vẻ đẹp tự nhiên một cách hoàn hảo .

Đặc biệt với e, mình thích cảm giác được ôm ngang vòng eo con kiến của e nó, hôn lên đôi môi cong kiêu kỳ ấy rồi vần vò cặp mông to tròn sau lớp váy. và tất nhiên mọi điều ấy mình phải được ngắm nhìn qua gương . cảm giác rạo rực được chứng minh rõ rệt nhất là con cu mình chọc thẳng vào tam giác bí ẩn của e nó . Rồi mình đè ngửa e nó ra, tay cởi áo, chân đạp quần. đôi bên lao vào quần nhau như 2 con thú hoang chết khát trong biển dục vọng. Kỹ năng làm tình của e điêu luyện đến ngỡ ngàng, thổi kèn, liếm cà, rà lưỡi vào lỗ đít, liếm đùi liếm bẹn đủ cả. ko 1 kỹ năng làm tình nào e ko thuần thục, thú vị hơn là khuôn mặt e nó kiêu kỳ cứ lấp ló dưới háng làm cảm giác chinh phục của mình lên cao đến đỉnh everest luôn .

Thích nhất là được đứng lên để e nó quỳ mà bú liếm làm tình, trong tình dục mình có tư tưởng bondage 1 chút nên thích cảm giác đc hầu hạ thế này. Sau đó là những giờ phút quằn quại bên nhau, tuyệt nhiên ko có dù chỉ là 1 tiếng gì khác lạ ngoài thứ kêu rên đầy chất dục vọng của đôi bên. mình vẫn hẹn gặp lại e vào 1 ngày gần nhất với 1 nụ hôn phớt trên đôi môi ấy bên cửa ra vào...tất cả những gì hôm nay quá là tuyệt vời... cảm ơn e - NGỌC HÂN của a .

Nghệ danh: Ngọc Hân

năm sinh : 1998

Body : Sở hữu chiều cao 1m63 số đo 3 vòng cân đối đang lái xe mà gặp em nó đi bộ trong đêm có khi phanh xe cháy đường mất
    Face: xinh như THI EN thần trong cổ tích vậy - 8đ
    V1: to tròn, xoa bóp nắn hôn đều phê và đặc biệt là vú xịn 100% - 8đ
    V2: Eo thuộc hàng đẹp nhất nhì trong số những e gái mình từng check
    V3: Mông to, mềm mại, sẵn sàng đáp ứng mọi tư thế mà ae yêu thích
    V4: bím bót, nhiều nước, hông đẹp anh em xem hình có thể hiểu tevet nó ngon ra sao nha
    SV : Cũng như các em mới đưa lên đảm bảo làm tình đỉnh cao bao hôn môi cháo lưỡi , kèn sáo nhiệt tình , liếm láp toàn thân , 69 như người yêu và đặc biệt là có luôn Cum in alo

Khu Vực gặp anh em : Trần Duy Hưng - Nguyễn Thị Định - Cầu giấy

Giá: 500k/1shot

Nhà Nghỉ : Sạch Sẽ - Lịch Sự / 100k /2h

Số Điện Thoại: 0165.7900 .246

Pass: Bạn gaigoizalo.com

TIME LÀM VIỆC : 11H END 12Pm

Thuc dem, Sky05112010 and Tony le aus like this.
  2. kips106

kips106 New Member

1
    2
    3
    Chiều qua đã alo cho e nó và có cái hẹn để chim chuột nhau.
    E này dáng cao, đầm, da thịt rất chắc và mịn. Ngực tròn vừa tay. Mông to tròn căng.
    Bím múp:D:D
    Thái độ nhẹ nhàng thân thiện. Nói chuyện dâm.
    Hôn ti sóc lọ. Bj xoa ti rất nghệ thuật. Đặc biệt e ấy có chiêu nằm ngửa bảo mình ngồi lên ngực ấn cu vào mồm e ấy làm mình tí nữa phọt vào mồm em.
    Khi chiến hợp tác mọi tư thế.
    Em này thích hợp cho bác nào chim to chơi khỏe và dai sức vì càng chơi e ấy càng ra nhiều nước. em sức yếu nên ko trụ nổi.
    Có ít đánh giá thô thiển cho a e tham khảo.
    Ps: mình ko máu vét vs hôn nên ko đánh giá khoản đó nhé.:p:p

bubin12 and cá mắm like this.
  3. trai tơ102

trai tơ102 New Member

1
    0
    1
    hàng ngon.trưa mai trốn con gấu nhà qua với em mới được

4. đức phúc12

đức phúc12 New Member

1
    2
    1
    Vừa check e ý xong, đúng hình 100%
    Mặt: teen trẻ tầm 96 -97 biết cách trang điểm nên cũng có nét.
    Da: Trắng mịn, sờ mát thơm lúc mình chơi bật đèn sáng lên nhìn phê lắm
    V1: Trắng, đẹp ,vừa tay.
    V2: cũng ko quá eo nhưng vẫn khá đẹp xo với dáng người.
    V3: căng đét rất phê.
    V4: khá nhiều nc tờ rim của mình cỡ trung bình mà vẫn rất khít phê thật.
    Thái độ: ngoan, nhiệt tình trên cả tuyệt vời Bj khá là lâu liếm trụ rồi lại nút cán rồi lại đá bi nhiều lần mình chịu tốt mà cũng xuýt ko chịu đc may vẫn chơi thêm đc tầm 15 phút.
    Tóm lại rất hài lòng sẽ còn gặp lại em

langtubuon1 and quang khải like this.
  5. quang khải

quang khải New Member

1
    0
    1
    bác làm em hứng quá.chắc phải lên đường thôi.

6. cucon123

cucon123 New Member

1
    0
    1
    nhìn ngon vãi hàng bác ak thanks bác nhé!

7. tommyhouse

tommyhouse New Member

1
    0
    1
    Thích cái bướm của em quá ngon và thơm ghê;)

8. thaihoanggl

thaihoanggl New Member

1
    0
    1
    Nghe a e bảo ngọc hân nhiệt tinh chiều sướng lắm phải qua chén thử xem sao

9. langtubuon1

langtubuon1 New Member

1
    0
    1
    Mừng bác ngon chym nhé. Thank rp ạ

10. thanhkien02

thanhkien02 New Member

1
    0
    1
    mới chịch lúc 4h chiều chuẩn ảnh đúng người , em nó có cho hôn môi ( chắc tại mình xịt nước hoa thơm :D play boy nhé ) . Sẽ gặp lại em nếu em cứ làm tình tốt như vậy ...

11. còi bất tử

còi bất tử New Member

1
    0
    1
    em ah a thấy nhớ em quá. lúc em làm a lên đỉnh lắm. em đi làm ib a nhá

12. Mallbro 88

Mallbro 88 New Member

1
    0
    1
    Dáng đẹp,mặt xinh,cao tầm m6 gì đấy da dẻ mịn màng sờ mát tay.Người đậm,múp míp ôm rất thích.V1 to,đẹp tự nhiên 100%,,hệ cam bú mút rất thích,e có chiêu cho trym sờ ti rất phê.Sv nhe nhàng nhưng nhiệt tình,tc,bj,hj đủ cả.Thái độ phục vụ rất ngoan,đây là điểm mạnh của e,xinh nhưng mà ko chảnh như 1 vài e mình đã gặp.Nói chuyện rất vui vẻ và phối hợp tốt trong khi check.Ở pk 500,600k ít e có sv tốt như em Ngọc Hân,sẽ còn gặp lại e.

13. canabis12

canabis12 New Member

1
    0
    1
    Em ngọc hân có thể nói là hoa khôi của phân khúc hàng 5 đến 600k chưa có một check nào khó tính nhất phải phàn nàn về em , ae nào chưa đi thì hơi phí , riêng tôi mãi mãi yêu em !

14. Phong Bar

Phong Bar New Member

1
    0
    1
    500k 1 em thế này thì quá là tuyệt vời. thank bác thớt nhé.

15. mr.hưng sầu

mr.hưng sầu New Member

1
    0
    1
    body Ngon. Mặt xinh. Thái độ phục vụ tốt. nhiêu khách gọi mà em cũng ko nghe máy chỉ phục vụ mình cho ra thì thôi. Chúc em luôn giữ vững phong độ

16. Đức Du

Đức Du New Member

1
    0
    1
    Vừa chén Ngọc Hân về rp cho anh em nè.. Mặt xinh.thơm nước hoa sang chảnh( em nó dùng chanel bleu đúng mùi mình thích). Vú to, eo nhỏ, mông cong, kĩ năng làm tình tốt rất đáng check. Điểm trừ duy nhất là em nó rên là to quá, lần sau gặp anh nhớ rên la vừa thôi em nhé. Kết luận là ngon chim trong tầm giá 5l. Chúc em đông khách

17. big tits

big tits New Member

1
    0
    1
    Nhìn em ngon, nếu làm tình tốt thì 500k cũng xứng đáng:rolleyes:hẹn em ngày gần nhất sẽ check

18. yêu hội hoạ

yêu hội hoạ New Member

1
    0
    1
    chiều gọi em mà không qua được xl em nhé.mai anh bù cho em nhé. hihi

19. family001

family001 New Member

1
    0
    1
    Đáng yêu thế chứ lại. Giá như em đồng ý làm. Người tình bé nhỏ của anh thì cs có ý nghĩa làm sao.

20. 30y61535

30y61535 New Member

1
    0
    1
    Xin số em ơi. Nhìn đã không chịu đk rồi