Gái Gọi Cao Cấp [HÀNG HÓT 2018 ] LINH TÂY -THẦN DÂM NỮ , SEXY , GỢI CẢM , QUẢ BOM SEX CỦA NĂM 2017

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi KIỂM ĐỊNH GG, 30/7/17.

1. Mitthoi1111

Mitthoi1111 New Member

1
    0
    1
    Hợp gu, oánh dấu phát. Hôm nào rảnh check xong report cho ae nha

2. Krokodil

Krokodil New Member

1
    0
    1
    Dáng cũng khá cân đối đấy. mình thích nhất là mấy em người dây dây bé bé thế này, doggy mà cứ cầm 2 bên hông mà đóng thì có mà sướng tê người còn em nó thì không có nước cũng phải nhoẹt nước ra hết. cảm giác vừa miếng sướng! chứ đi mấy em mập quá đóng các em cứ như không cảm giác như mình vẫn cửa dưới ý nó không phê. hehe

3. thường quân

thường quân New Member

1
    0
    1
    Đã đi em . Có vài nhận xét cho các bác đi sau:
    Mặt: xinh.cũng có nét dâm
    Thái độ: vui vẻ, thoải mái, nói chuyện dễ gần. Hợp tác các tư thế, k giục giã
    Ngực: to, nhìn ngoài hơi chảy, k được căng tròn như ảnh. Nhưng tóm lại là đẹp. Cho xoa bóp, hôn ti thoải mái.
    Bụng:k eo như người mẫu,nhưng mà hợp với dáng
    Bím: đẹp, cắt tỉa gọn, nước nôi tự nhiên nhiều, bác nào thích tevez thì ok đấy.
    Service: màn bj khá hay, lút cán luôn. Hôn môi tình cảm như người yêu.
    Kết luận: ưng ý, sẽ gặp lại em.

4. CheckPhieu

CheckPhieu New Member

1
    0
    1
    sau khi du ngoạn cùng pé xong và mình đã truyền 80% công lực cho e !!!!! Nếu mà 10 năm về trk a cường tráng thì...haizzz bây giờ già rồi

5. Bố dê máu

Bố dê máu New Member

1
    0
    1
    Check 19h hơn hôm thứ 7 p 301. Bh mới có tgian rp. Ấn tượng nhất là e vừa vào phòng thơm nức mùi nước hoa. K giông kiểu nước hoa với mùi phấn của các e hàng lởm.
    Nói chung là OK
    Face đc, nhiệt tình, yêu nghề, có kiss có vét,ổn với tầm giá.

6. nguyentrungk

nguyentrungk New Member

1
    0
    1
    vừa gặp e này tối hôm qua. nhìn chung ổn so với mức giá 500k. đc cái e này khá nhiệt

7. Newbie789

Newbie789 New Member

1
    0
    1
    Vừa chén em xong!!tưởng ko phê mà phê ko tưởng!!
    Xin rp lại cho AE!!!
    Face; bầu bĩnh khá xinh vs đôi môi nhỏ nhắn chúm chím!
    Vòng 1 còn chắc phết
    V2: k eo lắm nhưng ôm thích phết
    V3: to mẩy doggy thôi rồi!
    V4: chưa khám phá vì e bảo e mới hết tháng xong!! Lần sau sẽ khám và phá luôn!!
    Dạo đầu vào AE nc vui vẻ rồi e bú liếm rất nhiệt tình! Sau đó thì chơi kiểu truyền thống sau đó kéo e ngồi lên và đưa đẩy!! Đc 1 lát thì mình bế thốc e len và đẩy đưa thục mạng! E rên la inh ỏi vì sướng lại còn nói kiểu j mà sành điệu nghe rất phê!!rồi lại đặt e nằm giường và chiến đấu tiếp!!kết thúc là màn doggy vs v3 thần thánh của e!!

8. Rovoro

Rovoro New Member

1
    0
    1
    bé linh tây này ngoan này, hôm trước mình gặp rồi. vếu đẹp, mặt xinh, thái độ khá ngoan. chơi cho em và mình đều mồ hôi ướt sũng luôn. hàng ngon trong tầm 500k. chúc em đông khác

9. kurva

kurva New Member

1
    0
    1
    14h gặp em, ngoan , lễ phép , nhiệt tình, chiều khách, ngon trong tầm giá, sẽ gặp lại !!!!!!!!
    Tks nhà cung cấp đã giới thiệu cho anh em 1 em hàng ngon lành !!!!!!!!!!

10. Anh Duc 84

Anh Duc 84 New Member

1
    0
    1
    Đang nằm hong cho khô súng. Tí có rp chân thực nhất cho các bác:D

11. anhson

anhson New Member

1
    0
    1
    Gặp đã nhiều lần, lần nào cũng phê mất người, mình cũng đã rp 1 vài lần cho nên cũng ko nói nhiều . Chỉ chốt hạ 1 câu thôi. Nên gặp ! .....

12. Natalyaboy98

Natalyaboy98 New Member

1
    0
    1
    Em này xinh, thái độ nhí nhảnh dễ thương. chốt lại là hợp lí về giá

13. Manhquan1234

Manhquan1234 New Member

1
    0
    1
    Cảm ơn Linh nhe thật sự rất hài lòng về thái độ phục vụ của e sẽ còn gặp e nhiều hơn

14. traimienque

traimienque New Member

3
    0
    1
    đã check e mấy lần rồi, nói chung ngon trong tầm giá, chúc e đông khách

15. HoàngAnhTài

HoàngAnhTài New Member

3
    0
    1
    hàng ngon mà lại được tevet thì phải đi vet ngay, ực ực thèm rỏ dãi rồi em ơi

16. lùn đẹp trai

lùn đẹp trai New Member

3
    0
    1
    Đã đi 2 lần rồi. Rp lại cho ae
    Xinh, ngoan hiền, bj chăm chỉ miệt mài. E bj khá tốt. hôn môi, vét máng lúc có
    Rất đáng thử
    Nhà e hơi xa, k thì bem e này đều đều :D

17. hoàng đậu

hoàng đậu New Member

3
    0
    1
    diễn đàn mình nhiều hàng ngon quá, mạo muội xin 1 shot sẽ rp cho aem sau khi an :)

18. đoạn cuối

đoạn cuối New Member

2
    0
    1
    ngon quá. đúng như ảnh thì quá ngon rồi.quất thôi

19. ninja kawa

ninja kawa New Member

3
    0
    1
    nhìn em chổng mông là muốn đút cu vào rồi.hẹn gặp em nhé'

20. thansau12

thansau12 New Member

3
    0
    1
    Chiều nay vừa đi check e này về, nói chung khá là ưng. Face xinh 8đ. Vếu vừa tay, mềm 8đ. Mong to, nắn thích mà doggy cũng thích luôn 9đ. Service thì miễn chê. Mà e này có thêm cả khoản khẩu dâm nữa, nói chuyện dâm vãi luôn. (.) thì cũng được, thổi kèn xong sờ xuống ướt nhẹp. Ngoài ra chả có gì chê e nó cả, không công nghiệp mà thái độ rất hợp tác. Nên đi để biết nhé các bro