Gái Gọi Cao Cấp [ HÀNG BÌNH CHỌN THÁNG ] GIRL XINH - KIỀU LINH - ĐÃ XINH CÒN LÀM TÌNH ĐỈNH - ĐÊ MÊ AEM CHECKER

Thảo luận trong 'Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi HÀNG ĐỘC SG, 15/9/17.

1. HÀNG ĐỘC SG

HÀNG ĐỘC SG Business Service

10
    13
    3
    Đám cưới thằng bạn nối khố xong vừa vác xe về được một đoạn thì trời đổ mưa, thế là kẹt cứng ở nGUYỄN VĂN CỪ , trời thì mưa to mà cái cặp kế bên nó trú mưa giống như trú ở phòng nhà nó vậy, ôm ôm ấp ấp vuốt ve các kiểu, đang bực bỏ mẹ nhìn cảnh này thì có ức chế mà chết định troll nhau à, thôi lỡ rồi thì lướt vào goihang khu vực xem có em nào để ôm ấp một tí chờ hết mưa rồi về, thế là chọn ngay em Kiều Linh xem thế nào thì nhận được tin nhắn hồi âm, bỏ mặc 2 cái đứa khốn nạn kia ôm ấp gì thì kệ cụ bọn mày, bố đi chén cái đây, bảo bà bán thuốc bán cho cái áo mưa mặc tạm rồi lên xe phóng đến điểm hẹn.

Thủ tục các thứ xong xuôi nhắn cho em nó cái số phòng rồi vào tắm nước nóng phát, trời mưa lạnh trym nó teo lại tí mà không phình ra được thì bố kỷ luật mày nhá, tắm rửa xong xuôi thì em nó cũng gõ cửa, bước ra thì thấy một em khá là xinh, thuộc dạng mũm mỉm đấy, hơi thấp một tí nhưng okie không sao thấp thì cứ đè xuống mà doggy tốt chán, vào phòng tâm sự em hỏi trời mưa a cũng đi chơi à? Ơ thế trời mưa không được đi chữa bệnh teo trym hả em? Em làm thế nào tí về cho nó trở lại bình thường hộ anh cái, nằm tâm sự ôm ấp chán chê tầm 20p thì đè em nó ra khám phá cơ thể, xong đến lượt em nó vật mình ra mà hành hạ từ trên xuống dưới không sót chỗ nào, em này bj bài bản nhẹ nhàng tầm 10p cơ, xong rồi cũng đeo bao vào chiến được tầm 15p thì bao nhiêu cái lạnh tan biến mất chỉ còn hơi nóng và mồ hôi ướt mẹ cả lưng sau khi phọt đầy ba con sói.

Thông Tin và đánh giá về em :

Tên : KIỀU LINH [ baby ]

ns : 1998

Face: xinh xắn dễ thương gương mặt biết cười rất thiện cảm, diện đồ và trang điểm theo phong cách , da dẻ mịn màng vuốt ve rất thích
    Body: cao khoảng 1M6 dáng người có da có thịt rầt là gợi cảm, ngực to tròn căng mịn trắng trẻo núm hồng hào xinh xắn, eo ót chuẩn, mông mẩy và săn chắn doggy rất sướng, anh em nhìn hình đánh giá thêm

Service: phục vụ tình cảm và tận tình, liếm láp toàn thân, BJ quá đã và làm tình tuyệt vời hợp tác mọi tư thế rên la nghe rất là sướng. Giọng nói c rất ngọt ngào và thân thiện em nói chuyện cũng vui vẻ

Số ĐT: 0898. 313. 684

Pass: Bạn Anh Minh

giá : 500k/shot / 40p

Khu vực LÀM VIỆC :Trung sơn -Bình Chánh - Quận 8

CAM KẾT KHÔNG TRÁO HÀNG

GiaoSiTienSu and Linhde like this.
  2. thuongquan

thuongquan Checker

2
    1
    1
    Hôm nay bong kèo với E này, Kết quả Zú quá. cố gắng sang tuần trực tiếp nắn bóp e nó ^^

3. bản lĩnh

bản lĩnh Checker

2
    1
    1
    tuyệt vời cám ơn chủ thớt,1 em hàng ngon

mamdeptrai thích bài này.
  4. Fuckyoue

Fuckyoue Checker

2
    0
    1
    Đã check e nó, mặt xinh vú thịt bóp thoải mái, nhẹ nhàng, đít to tướng, loz hai mép nhô lên khít khìn khịt, đcm đ*t xong tê hết cả chim, nên check một lần nhé các ông bạn.

5. venus899

venus899 Checker

2
    0
    1
    vừa chén xong đang nằm trong nhà nghỉ bật điều hòa mát lạnh mà vẫn thấy lê tê phê

6. amorem

amorem Checker

2
    0
    1
    Oánh dấu hôm tới set lịch gặp em.

7. colonhue

colonhue Checker

2
    0
    1
    Hnay đi e ấy, phê quá cứ đòi mình tevet Nhoe nhet ướt hết cả mặt

8. lumkhetlet

lumkhetlet Checker

2
    0
    1
    Mới gặp lại em nó tai phòng 202 nn hg có khi yêu em nó mất ròi bác bánh ơi

9. chiipcio

chiipcio Checker

2
    0
    1
    Tuyệt. Em xinh mà tính tình Dịu dàng đáng yêu. Rất đáng chén.

10. bigtits

bigtits Checker

3
    0
    1
    chiều gọi em mà không qua được xl em nhé.mai anh bù cho em nhé. hihi

11. nhminhtien91

nhminhtien91 Checker

6
    0
    1
    Cho e xin số e nó đi mấy a check hàng cái

12. Khách 996

Khách 996 Checker

2
    1
    1
    Khu vực bình dương em có đi không em l.l nhé

nhminhtien91 thích bài này.
  13. Phongsky8668

Phongsky8668 Checker

2
    1
    1
    Thấy các bác cmt là e lại thèm rồi. Tuần này phải đi gặp e nó 2 lần nữa mất. Đành bảo vk o? nhà là a bị mệt ko đóng thuế đc ..

Ken bum thích bài này.
  14. định công 12

định công 12 Checker

23
    0
    1
    thật sứng đáng vơi em nó giá này, nhất định se ung hộ dài dài