Gái Gọi Cao Cấp GÁI XINH HÚT HỒN _ YẾN CHERY_ HOTGIRL ĐÌNH ĐÁM TOP 1 2018 _ ĐIÊU ĐỨNG CÁC CHECKER HÀ THÀNH

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi KIỂM ĐỊNH GG, 30/7/17.

1. KIỂM ĐỊNH GG

KIỂM ĐỊNH GG Business Service

61
    44
    8
    Hi anh em đồng dâm thân yêu

Đi công tác một thời gian dài , mãi tới hôm trước mới có dịp trở lại giao lưu cùng anh em . Mặc dù mới tái xuất nhưng phải đợi tới hôm nay để đánh dấu đặc biệt cho sự trở lại tại ACMB với một em hàng đẹp đúng nghĩa . Từng là hotgirl sang chảnh , mặt xinh , dáng đẹp , trước gặp em cũng chả bao giờ nghĩ em nó đến bước phải đi làm dám chăng chỉ dám nghĩ em ở hệ cặp kè . Nhưng đúng là đời chả ai nói trước được cái gì , cái khó mới ló cái ngu , muốn có tiền nhanh thì đến với dân chơi đúng là một sự lựa chọn không thể tốt hơn

Hôm trước đang nằm thì em nó vô FB khóc lóc la cần tiền này nọ nhờ mình hiến kế , thật lòng cũng ý định chăn em nó mà mãi chưa chén được nghĩ đi nghĩ lại thôi đánh liều bảo em là có đi làm không thấy em nó không nói gì tưởng giận mình luôn thế nào hôm qua lại thấy hồi âm hỏi han đi làm , đù má tám mãi không chén được thế mà xui đi làm hàng lại có cơ hội luôn đúng là nhiều khi tính ngu lại thành hên . Thế là bảo em tới khách sạn hướng dẫn luôn

Các cụ bảo chả có sai cái con củ cò gì hết các bác ạ , gái càng đẹp thì càng dâm . Nhìn ngoài tướng sang chảnh , vậy mà lên giường chọc đúng điểm sướng cái là hiện nguyên hình dâm nữ luôn , hôn môi nút lưới , bú liếm , 69 các kiểu , mình cũng ít tevet nhưng có trình hay sao mà lúc 69 em cứ dí chặt chym cho mình nút mới ghê chứ . Gái sang chảnh có khác , chym thơm tho sạch sẽ , nước non ngon lành quá . Sau mà cùng nhau làm tình tới đỉnh trường sơn là lắp bao vào chén luôn , cũng định làm truyền nhân của trần chân quá mà em nó không có chịu , bảo phải quan hệ tình dục an toàn hic hic . Thi triển các tư thế em nó đều hưởng ứng nhiệt tính , lúc chén em nó rên vì sướng mà ngại quá cứ sợ bọn dọn phòng nó đi ở ngoài đứng lại nghe vì em rên nghe hấp dẫn quá . Mặc dù rất cố gắng nhưng cũng không quá 20 phút là mình cũng không kìm nổi , kết thúc trong thế truyền thống kèm nút môi em chặt trong sung sướng .....

Nghệ Danh : Agela YẾN CHERY

SN: 1996

Mặt : Xinh và sang ( có thể ngang hàng diễn viên TVB )
    Ngực : Bưởi , to , hàng thật 100% bóp vú mút đã đời luôn
    Eo : Phẳng như sân bay rất đẹp cân đối so với dáng
    Mông : Tròn , cong ngon trong mọi tư thế doggy
    Chym : Sach sẽ thơm tho lí tưởng cho anh em yêu thích tevet , 69
    SV : Hôn môi , bú liếm , làm tình ở một đẳng cấp cao , chắc chắn sướng tê con chym những check khó tính nhất

Giá : 500k/shot

Khu Vực LÀM VIỆC : TRẦN DUY HƯNG - NGUYỄN THỊ ĐỊNH

SDT : 01647. 56. 9688

Pass Bạn ANH gaigoizalo.com

Bao xinh , làm tình chuẩn , sang chảnh , chắc chán làm vừa lòng những checker khó tính nhất . Anh em chén ngon về nhớ coment ủng hộ tinh thần chia sẻ của hàng hóa chất lượng của mình để phấn đầu ngày càng có nhiều hàng đẹp chia sẻ với anh hùng thie n hạ .

2. chichchoe123

chichchoe123 Checker

3
    5
    3
    Hàng non, ,bím múp, dùi to hợp với bộ mông tròn lẳn.
    Nụ cười duyên tưởng không dâm mà dâm không tưởng, tổng thể đẹp.
    Nếu có hôn môi và sv chuẩn thì là hàng ngon trong tầm giá.

ps: Chim ưng quả bím của em lắm đấy.

3. bangkieu02

bangkieu02 Checker

2
    1
    3
    mừng bác ngon chim.em cũng phải sắp xếp đi sớm thôi:)

4. gấu xóm

gấu xóm Checker

1
    0
    1
    vẫn còn phân vân quá.chờ thêm report của các tiền bối đã

5. kiếp nghèo11

kiếp nghèo11 Checker

1
    0
    1
    Hàng ngon quá nhi, rỏ rãi ướt hết bàn phím rồi:D

6. thịtheo

thịtheo Checker

1
    0
    1
    nhìn em như diễn viên JAV elimi a*<3

7. changngoc12

changngoc12 Checker

1
    0
    1
    Lưu số và chuẩn bị đến vs em;)chờ anh nhé

8. viemquaylung

viemquaylung Checker

1
    1
    3
    Face: xinh, thấy e duyên và hay cười, da trắng .(8 đ)
    V1: to, đẹp, hồng hào ( 9đ ) đây là thế mạnh của e nó, mềm mại, bóp sướng, nhào nặn thoải mái, đúng kiểu vú to k lo chết đói ý
    V2: eo ót, k chút mỡ thừa ( 8đ )
    V3: vừa phải, da dẻ láng mịn doggy êm con nhà bà ru
    Bím múp mít, lông lá cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ nhìn chỉ muốn vục cmn miệng vào mà húp sùm sụp
    Thái độ: thân thiện, nhẹ nhàng khéo léo. Kết nhất quả vừa phang e nó vừa ấn tay mình vào bóp vú chứ k giữ hàng như mấy e khác. Mồm thì liên tục khẩu dâm thì đỡ thế éo nào được.
    Dịch vụ: đầy đủ như miêu tả
    Chốt lại rất hài lòng về e trong phân khúc 5lit

Loading thích bài này.
  9. manbro22

manbro22 Checker

1
    0
    1
    ngực mông đầy đủ , chiều sét kèo với em luôn:D:D

10. codonminhanh1

codonminhanh1 Checker

1
    1
    1
    Rất là ngon chim nhé ae. Em này có màn bú cu hay lắm. Mơn man đầu khấc xong nút mạnh cảm giác hơi đau nhưng rất là phê. Chén xong còn nằm ôm nhau tâm sự mãi em mới về

linhdaongu thích bài này.
  11. linhdaongu

linhdaongu Checker

1
    0
    1
    vừa hẹn được em nó đang đợi ở phòng 301 :D sẽ rp cụ thể cho ae

12. zippo902

zippo902 Checker

1
    0
    1
    Vú nhú nhú nhìn non thế, banh bướm chờ a nha, chúc e đông khách

13. Đình Nguyên

Đình Nguyên Checker

1
    2
    1
    Xin chào anh/em Checker,
    Mình đã check thử em này và có vài Review như sau:
    Face: 8/10
    - Xinh xắn
    - Nhìn duyên
    - Hay nói chuyện với khách
    Ví dụ: Đang BJ thỉnh thoảng nói chuyện đại loại như câu này: "Trym anh đẹp thế!"
    Body: 8/10
    - V1: To vừa, đối với mình là ổn
    - V2: Nhiều mỡ (điểm trừ)
    - V3: To tròn, doggy rất ổn
    Service: 8/10
    - hôn môi vét máng liếm cột các thứ luôn nhé
    - Chủ động hợp tác các tư thế với mình luôn nhé
    Kết luận:
    - Hợp với tầm giá 500k
    - Do hôm đó mình khoẻ quá phải đến tận hơn 20' gần 30' mới xong. Làm em ý mệt lử nên bo em 100K.
    sẽ gặp lại em dài dài nhé.chúc em đong khách

KakaLangtu and thằng bơm vá like this.
  14. Chung Híp

Chung Híp Checker

1
    0
    1
    Em này tính cách hồn nhiên đáng yêu lắm
    V1 tròn căng tự nhiên đầu ti bé tí bóp và mút rất thích đúng không bác:D

15. thằng bơm vá

thằng bơm vá Checker

1
    0
    1
    Thank rp! Mừng bác ngon chym nhé!

16. Thành Xoăn

Thành Xoăn Checker

1
    0
    1
    Tình hình là vừa gặp em lúc 2h ngày hôm nay, có chút ít nhận xét cho anh em mạnh dạn vác ku đi cày.
    FAce: lấm tấm mụn nhỏ, môi xinh dâm, 8đ duyên nói chuyện tương tác với khách hàng tốt
    V1: ôi vl luôn ý anh e ak, đào to tươi và thật, sờ nắn sướng lắm
    V2: eo bé đẹp ko bàn j
    V3: trắng mịn.mà không có mụn xoa thì chỉ có thích thôi
    Do hôm nay mệt cả em mút bảo bối của anh nhiệt quá, anh đã chớm ra rồi. Đút vào nhấp vài ba phát đã không chịu nổi vì bót quá. => em nhấn mạnh là rất bót , không đỡ nổi đâu, ae nhanh chân chim còn kịp hưởng
    Nói chung là ngon chim, lần sau sẽ còn gặp lại em.

17. pháo Thủ dâm

pháo Thủ dâm Checker

1
    0
    1
    Thích nhất khoản mình chiến lâu mà em ko giục giã gì hết ! Chúc em đông khách !

18. robin hood

robin hood Checker

1
    0
    1
    Tuyệt. Em xinh mà tính tình Dịu dàng đáng yêu. Rất đáng chén.

19. Anh Nam90

Anh Nam90 Checker

1
    1
    1
    Chịch về có việc quên giờ mới rp cho anh em . Em Yến Chery đúng như anh em nói là thần dâm , mút mát không trừ chỗ nào , ngực khá to , bím khít . Phang em 15 phút mà em kêu to quá phải giản nhịp độ ko sợ phòng bên nghe thấy . Time thỏa con gà mái, em luôn phát huy tốt nhé , sẽ gặp lại em ,

Càkhoai thích bài này.
  20. Lỗ chí Thâm

Lỗ chí Thâm Checker

1
    0
    1
    nhìn em chổng mông là đã muốn doggy luôn rồi.rất thích em này.hẹn gặp em nhé