Gái Gọi Cao Cấp [ ĐỘC QUYỀN ] -> YẾN VENUS - MẶT XINH - VÚ TO - LÀM TÌNH CHUẨN - NHẸ NHÀNG TÌNH CẢM NHƯ NG YÊU !

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi KIỂM ĐỊNH GG, 30/7/17.

1. Buồn thì sao

Buồn thì sao Checker

4
    0
    1
    Xinh sang mặt cười duyên vl, vếu to bé như hạt đỗ, túm váy 500k đc một em teen da trắng vú to thì quá hời

2. phetaminh

phetaminh Checker

3
    0
    1
    đã check em nó thành công nhé các bác , quá ổn luôn

3. ango

ango Checker

3
    0
    1
    chào bé yêu , nhớ anh hôm em đi hải phòng thăm bạn không, em là cố bé rất tình cảm , nhiệt tình ,hẹn em hôm nào anh qua nhé

4. Dytabc

Dytabc Checker

3
    0
    1
    Chiều nay check e nó về ngoài cả mong đợi. sv em này quá tuyệt vời với em này luôn, không giục dã

5. thichgai82

thichgai82 Checker

3
    0
    1
    sướng thật, chén được em ngon rẻ khỏi nói

6. Langkhachtinh

Langkhachtinh Checker

3
    0
    1
    Rẻ ma lại ngon nhiệt tình. OK vui tính vãi chưởng he he

7. Chechgai

Chechgai Checker

3
    0
    1
    Mình đã chịch em rồi, túm lại là ok rất đáng check.

8. Chimbeo

Chimbeo Checker

3
    0
    1
    Vừa gặp em ở nn HG, nhìn ngoan lễ phép nhẹ nhàng chiều khách nói chung là ổn. Sẽ gặp lại e tiếp!

9. Kephieubat

Kephieubat Checker

3
    0
    1
    500k em này phải nói là quá ngon luôn , ai mà còn không ưng ý nữa thì cũng đành bó tay . em thật tuyệt vời

10. đức đen

đức đen Checker

3
    0
    1
    em chào cưng ạ, úi trời ơi cái giọng nói bước vào phòng thật đáng yêy.nói giọng rất ngọt,kết nhất quả bím tevet phê lòi múp mĩm như gái mới lớn, rất đáng check hẹn em lần sau anh lại đến gặp em, ah p 203

11. Chuoichin08

Chuoichin08 Checker

3
    0
    1
    ảnh thì đẹp quá rồi, tí gặp thử người thật xem thế nào mới nói được, hí hí

12. Cogikhong

Cogikhong Checker

3
    0
    1
    Trước đã gặp em yến. xinh, ngoan , tình cảm, nếu ở gần là làm khách quen của em ngay... mỗi tôi xa quá mấy lần định qua thăm mà lại thôi...

13. Logach24

Logach24 Checker

3
    0
    1
    hàng đẹp ,chấm phát thôi , lại phải check rồi ,hy vọng e nó nghĩ lâu dài ,giữ phong độ ,CN là chết vs các a

14. hoailong

hoailong Checker

3
    0
    1
    Vừa trưa nay chịch e ý song.bi hj thì kém lắm.nc vui vẻ.râm.thích chick chổng mông.thich dc khách vét râm vãi.thich chơi lâu và chich khoe e ý càng thích.ng ôm sướng thật

15. nấm lùn động

nấm lùn động Checker

36
    0
    6
    một em hàng gai goi ha noi hợp lý đáng để chén nhiều luu số em nó cái thank thớt