Gái Gọi Cao Cấp [ ĐỘC QUYỀN ] -> YẾN VENUS - MẶT XINH - VÚ TO - LÀM TÌNH CHUẨN - NHẸ NHÀNG TÌNH CẢM NHƯ NG YÊU !

Thảo luận trong 'Gái Gọi Zalo Hà Nội Hàng Cao Cấp' bắt đầu bởi KIỂM ĐỊNH GG, 30/7/17.

1. KIỂM ĐỊNH GG

KIỂM ĐỊNH GG Business Service

61
    26
    8
    Đêm qua quả là 1 đêm không ngủ Mềnh với e nó lăn vào phòng, sẵn có tý men trong người mềnh ôm chầm lấy e nó,trao nụ hôn mật ngọt chết ruồi,lưỡi đá nhau như dế chọi nhau.Tay sờ lần,tay sờ mò,quần áo bay lung tung khắp phòng.Đến giờ này mới thật sự được ngắm nhìn body tuyệt vời của e nó,chẹp chẹp,khúc nào ra khúc đấy,chỗ nào cũng làm mềnh dựng đứng cần câu,đứng hôn nhau mà súng ống đâm chọt vào bụng e nó đến ngượng Mình đè lên người e nó hôn lấy hôn để,mò xuống cặp đào tiên của e nó,mút đầu vú tay thì xoa nắn bầu còn lại.Tay e nó bấu nhì vào lưng mình,tay còn lại túm nhẹ lên ga đệm.Mình tiếp tục trườn xuống liếm quanh rốn e nó, rồi nhẹ nhàng thở 1 hơi xuống ngã ba thần tiên ấy, mềnh liếm nhẹ vào hột le,rê đi rê lại vài lần khiến người e run lên từng hồi.Mềnh đưa quân đoàn lưỡi vào thám hiểm động tiên,bướm e mới thơm làm sao, đôi tay e ghì chặt lấy đầu mình,người quằn quại theo từng đợt liếm của mình.Dường như ko thể chịu được nữa e nó vật ngửa mềnh ra,đôi môi nhỏ nhắn với khuôn mặt đẹp như Thiê n thần ấy ngươc lên nhìn mềnh và ngậm chặt lấy thằng cu trong miệng, nút lên nút xuống 1 cách thèm khát.Hic,chưa bao giờ có cảm giác muốn xuất như bây giờ.E quá đẹp khiến mọi cảm xúc trong mềnh suýt bùng nổ, chiếc lưỡi bé nhỏ của e như có ma thuật liếm láp 2 hòn bi,mút chym lút cán mình 1 cách nhiệt tình và say đắm.Rồi cũng ko biết lúc nào mình đè ngửa e ra và đưa cây gậy của mình vào động tiên, bướm e nhoe nhoét dâm thủy nên mình vào thật dễ dàng.E ôm cứng lấy người mình, mình cứ nắc nhè nhẹ rồi mạnh dần, tiếng thở gấp gáp giữa 2 thân thể trần truồng như liên miên bất tận.Mềnh muốn được doogy, được ngắm nhìn cặp mông của e nẩy lên sau từng nhịp dập.Nghĩ là làm mềnh kéo e dậy và đưa đẩy với tư thế vào sau.E rú lên từng tiếng như nấc nghẹn vì sung sướng.Mình cũng chính thức đầu hàng khi từng dòng tinh phóng ra ào ạt.2 thân thể trần truồng nằm ôm lấy nhau sau màn ái ân,không khí trong phòng như đặc lại...mình và e chìm vào trong giấc ngủ từ bao giờ...

Nghệ Danh : YẾN VENUS [ ĐỘC QUYỀN ]

Năm sx : 1996

Mặt mũi thanh tú phải nói là xinh sang,rất cá tính,.
    Da dẻ rất mịn và trắng lắm

cao: 1m6,body thật sự rất đẹp hiếm khi gặp được 1 em body rắn rỏi như này

Vếu thì siêu đẹp,super bánh dầy,tròn căng và chắc cực,nhũ hoa bé xíu

Eo : eo quá đẹp,bụng phẳng lỳ hiếm thấy em nào eo ót body đẹp thế

mông : mông tròn căng và cong,nói chung đầy sức sống em teen
    Chym : nước nhiều,khít,cực sạch sẽ tevet ngon lắm luôn ý
    Sv : cái này tốt,em làm miệt mài,nhiệt tình kèn trống khá là thích,nói thật chụp đến mấy cái ngang ngửa là cố lắm rồi,nó buông máy,nó đầu hàng,em đeo bao vào trẻo lên cưỡi ngựa chút là nó chịu,bót ,ôm cái eo đẹp rồi 2 cái bánh dày cứ ốp vào mặt nó vội chiếm quyền chủ động đè em ra mà phang thôi chả cần em tắm táp gì nữa cả hết shot 1 cả nó và em đều vỡ òa trong sung sướng,sau đó mới chịu dắt díu nhau đi tắm rửa rồi ôm em ngủ.Sáng dậy cũng chào buổi sáng bằng 1 màn thể dục dẻo dai

P/S :hàng mới đi làm rất mong anh em nhẹ nhàng tránh vùi hoa dập liễu bạo dâm em nó sợ nghỉ lai mất một em hàng đẹp để anh em giải sầu khi buồn ạ

Khu Vực Làm Việc : Trần Duy Hưng - Nguyễn Thị Định

Khách Sạn: Sạch Sẽ - tiện nghi - chu đáo

Giá lẻ : 500k/1sh/ có qua đêm từng hôm

(Thời gian thoải mái đủ lên Thiê n đường rồi trở lại trần gian nhé)

SDT: 01677.892.798

Pass : Bạn Anh gaigoizalo.com

Càkhoai and Trần lộc xx like this.
  2. tapquen565

tapquen565 New Member

1
    0
    1
    dạo này nhiều hàng ngon quá.mà tội cái con vợ nó kèm suốt ngày muốn ra ngoài ăn vụng cái cũng k xong.giá em này mà về làm vợ thay con mụ la sát ở nhà mình thì tốt biết mấy:(:(

3. dannguyen22

dannguyen22 New Member

1
    1
    3
    Vừa check em. So với mặt bằng 500k tại diễn đàn thì e cũng ổn đấy. Da trắng, mịn màng. Body ngon, ngực chắc (hình như bơm vì cứng cứng), mông tuyệt vời. Nhìn em nó đứng trông dáng đẹp lắm. Làm tình cũng nhiệt, cũng biết cách dứt điểm khách. Dịch vụ đầy đủ, bj, hôn môi
    E nó có vẻ giai đoạn chân trong chân ngoài rồi nên các bác có đi thì đi mauo_Oo_O

phạm hải30 thích bài này.
  4. phạm hải30

phạm hải30 New Member

1
    0
    1
    mừng bác ngon cu.em cũng phải sắp xếp gặp em nó thôi.

5. cskh1080

cskh1080 New Member

1
    0
    1
    Chẳng hiểu sao Mũi tự nhiên chảy máu..phải vác súng đến cho em YẾN VENUS khám cho thôi:D:D

6. thích rau dền

thích rau dền New Member

1
    0
    1
    yếnxinh đẹp ơi buổi sáng 11 -12h có gặp đc nàng ko nhìn qua ảnh mà thấy bần thần hết cả người rồi

7. keo502

keo502 New Member

1
    0
    1
    Đầu tháng chén cái giải đen cái các bác ạ:)

8. Zipcoi2112

Zipcoi2112 New Member

1
    0
    1
    Em này có quả núi đồi to tròn vãi nhìn mấy bộ lót sexy của em nó đã củ con cưng rồi:D mất 5 lít nện cũng đáng :p

9. hailuamienque

hailuamienque New Member

1
    0
    1
    Xin lỗi vì hành e cả trưa nay nhé;);)

10. tuongvytrang

tuongvytrang New Member

1
    0
    1
    Đợi e từ sáng sớm mà ko biết có set kèo đc không nữa :)

11. Việt Hùng 85

Việt Hùng 85 New Member

1
    0
    1
    Em Yến của anh đây rồi, lần trước gặp em thì được thằng bạn giới thiệu qua hôm nay mới mò ra .lại nhớ em rồi
    mai anh qua với em nhé.nhưng mà mai anh qua với em rên nhỏ thôi em nhé.hôm trước em rên to quá chắc cả thầng nghe mất. hihi

12. Lùn Lém Lỉnh

Lùn Lém Lỉnh New Member

1
    1
    1
    Vừa check e này xong, rp ngay để chia sẻ cùng các bro:
    - Ngoại hình giống trong ảnh
    - Da dẻ mịnh màng, được như 80% trong ảnh
    - Giọng ngọt ngào, nhẹ nhàng dẽ thương, rất đúng h không cao su, thái độ ân cần không bầu dục j cả.
    - Body: Chiều cao khoảng 1,58 - 1,6m, ***
    - V1: nhìn bên ngoài to hơn trong ảnh, rất căng bóp đã tay lun. Đặc biệt lúc chịch còn bảo "anh ơi bóp mạnh tay lên" phê lòi
    - V2: eo ót như ảnh
    - V3: khá mẩy, doggy ngọt lun
    - (.) y hệt ảnh, khít, nhiều nước, Tevet phê lắm
    - SV: Theo ý kiến cá nhân mình thì vẫn hơi non so với giá 1500k. BJ chưa nhiệt tình lắm chỉ khi đeo bao vào mới trổ hết ngón nghề bú mút
    KẾT LUẬN:
    - Rất cảm ơn bác thớt đã mang đến E Yến Venus để anh e thưởng thức
    hen j em lần sau nhé

Tùng Còi thích bài này.
  13. Tùng Còi

Tùng Còi New Member

1
    0
    1
    ngọt, mí bác trên HN thích thật. từ nhà em xuống gặp em đấy mất 8km

14. jocker 007

jocker 007 New Member

1
    0
    1
    Đã có thông tin. Nói chung là ổn 8.5/10. vui vẻ và rất chủ động và nhiệt tình lắm. Hôm nay e mệt nên chỉ chiến dc 10p là out. Haizzzz. Hẹn gặp lại e.

15. Chim son ca

Chim son ca New Member

1
    0
    1
    hìn ảnh của bác chân thực thế kia thì em cũng tin tưởng mà đi check thôi. cảm ơn bác nhé

16. Gia anh12345

Gia anh12345 New Member

1
    0
    1
    số điện thoại bao nhiêu các thím

17. 0nizukasama

0nizukasama New Member

2
    0
    1
    SDT: 01677.892.798
    bác không đọc bài em nó sao? có ghi đầy đủ thông tin em nó ở đầu bài mà.

18. 0nizukasama

0nizukasama New Member

2
    0
    1
    Tối qua trú mưa với em đến hôm nay nghĩ lại vẫn còn phê.hẹn gặp lại em 1 ngày mưa gió nhé.

19. chờ 1 t.y

chờ 1 t.y New Member

1
    0
    1
    Trưa nay đã gặp em Yến venus cao dáng dep có nụ cười rất duyên kết nhất quả bím mình khen bím em đẹp em bảo đẹp thì a chén đi nghe mà sướng cả con cu ! 5l quá là hời các bác ạ !

20. Bố Bill

Bố Bill New Member

1
    0
    1
    Vừa qua gặp lại em nó lần 2 .
    Về ngoại hình em càng ngày ăn mặc càng sành điệu, quả váy ôm sát nhìn cái mu lồi lên kích thích đáo để.
    Vẫn ngoan và lễ phép như lần đầu.
    Về các số đo thì đều như bánh tả.
    Lần này luyện công tốt nên em thổi vẫn nút cán, vẫn phê lòi nhưng không bị xuýt chớ như lần trước.
    Em này có một điểm yếu là chơi kiểu dogy tầm vài phút là em ấy đã lên đỉnh xin chết rồi. Ha ha
    Ra về tình cảm như gấu.
    Chúc e đông khách